Augustine Mkude: Kile kipindi kigumu Cha maisha kilinijenga nifanye kazi zaidi na zaidi ili nisirudi nyuma


Sikiliza historia ya maisha ya mtanzania Augustine  Mkude ambaye anaishi hapa Marekani katika jiji la Houston, Texas Kama anavyojielezea kupitia show ya The Untold inayo ongozwa na mtangazaji mkongwe wa kimataifa Sunday Shomari!

Familia nyingi za kiafrika hulazimisha mambo yawe jinsi familia inataka bila kujua kila mtu Mungu amemuandikia safari yake kwa njia yake ya kipekee! Kitendo cha familia ya Augustine kukataa kumsaidia eti kwasababu amekataa kuwa Padri niseme kuwa ni hali halisi ya familia nyingi sana, nakwakweli si kizuri hata kidogo. Nafikiri Kuna haja ya kuelimisha jamii kuwa siyo kila mtu lazima aende Morogoro kwa kina Mkude kwa kupanda basi la Abood! Nasio wote watakao kwenda Morogoro kutoka Dar bila kushuka njiani au kupumzika. Just because my enroute is different from yours it doesn’t mean am in a wrong path!

I’m very impressed na huyu Augustine Mkunde. Anaoneka ni mtu mkarimu na mkweli. Wana Houston haya let support Mkunde, Safi sana! …….Hilo swala la kuulizwa “Do you speak English” hata mimi ilinikuta kwenye nursing home moja huko Michigan, sema mimi mgonjwa alisema  “Alpha can you speak English? this is America!” 😂😂😂😂 jamani niliishiwa nguvu nikabaki kucheka tu!…….Anywa, nimependa sana hii show. But mbona sehemu ya nne na ya tano hazipatikani kwa YouTube? Mara yakwanza nipo angalia like a week ago kulikuapo zote sasa leo nimetafuta wee wapi naona mwisho sehemu ya tatu! Vipi? Nataka ile sehemu ya Kilimanjaro connection bwana  😀😀 that was naked truth 🙈🙈

Leave a Reply