Cookie Moses Iyobo nionee huruma mwenzio!

Jamani Cookie binti wa Moses Iyobo na aunty Ezekiel ni nini unanifanyia mwenzio! Embu nionee huruma my darling, wewe hujasikia wenzio ndoa zinavunjika hawataki kuzaa kwa uchumi huu wa Babu yako Trump na Dr. Magufuli 😂😂 maisha magumu  mwanetu 🙈🙈.   

Tatizo ni jinsi wewe ulivyo mzuri yani mpaka unanitia katika vishawishi  mwanangu wee! Nitakuwa mgeni wa nani mie maisha yenyewe haya ya paycheck to paycheck, Niki miss paycheck moja tu nakuwa homeless  😁😁😁😁🚶🚶🚶🏽‍♂️ You are beautiful and photogenic fulani amazing kweli kweli! Mungu akulinde, ukuhepushe na manyang’au ya hii dunia! Amazing! BTW, happy belated birthday mama Cookie, Ubarikiwe sana.

Leave a Reply