Bibi harusi mtarajiwa na wageni wake!

Mrembo wetu mgeni wetu wa heshima akiwa na muheshimiwa mpambe wake! Wamependezaje sasa, simple hakuna madoido mengi 😍😍 embracing their natural beauty 👌❤

 Mimi mwenyewe simmeniona aaa! Ningekosaje ukodak moment na bibi harusi, kuna mibaraka kupiga picha na bibi harusi ati 😍😍 Msije mkaanza kuwaganda maharusi kupiga picha lol! 

    Hii sherehe ilikuwa ya kipekee sana, simnaona watu wamefunga Khanga na wengine wamebeba, basi kila mtu alipewa zawadi ya khanga na mwiko wa kupikia  all the way from Bongoland 👌 wewe ulishawahi kwenda kwenye sherehe halafu ukapewa zawadi za huwakika kama hizi? Rachel siyo mtu wa spoti spoti ati 😍😍😍
 
          

Leave a Reply