Hoyce Temu: shukrani za pekee kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 🇹🇿 Mh. John Magufuli na mkewe Mama Janet

@Regranned from @hoycetemu  -  Done! Mungu ni Mkubwa na kwa Mara nyingine miminatanzania inatoa shukrani za Pekee kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 🇹🇿 Mh. John Magufuli na mkewe Mama Janet kwa kuchangia milioni 15 ambapo Sasa zikichanganywa na milioni 15 zilizopatikana kutoka kwa watanzania kupitia miminatanzania tutakuwa tumefikia kiwango na hata kuvuka. @wastara84 mdogo wangu, kila la kheri na muamini Allah na usikate tamaa. Hivyo basi mahesabu ni kama Ifuatavyo: Mh. Rais-15m, Miminatanzania 15m, Msamaria mwema aliyeweka kwenye account ya Hospitali India 7m, familia ya Wastara 5m JUMLA ni 42m zaidi ya lengo la milioni 37! Kila la kheri Wastara! Asante Tanzania! 💪🏽🙏🏽#tumeweza #jamii

Leave a Reply